Haya, picha namba nne. Mfalme wa Shamu na jeshi lake walikuwa basi, wako tayari kumvamia Elisha, lakini Elisha akaomba, basi na iwe kwamba hawa wote wawe vipofu. Halafu Mungu akawafanya vipofu, na Elisha akawaendea na kusema, hii siyo njia na huu siyo mji ambao mnautaka. Oh, nifuateni na nitawaongoza kwa njia ambayo na mahali ambapo mnaenda. Kisha Elisha akawaongoza na moja kwa moja mpaka mikononi mwa adui wao katikati kabisa katika mji wa Samaria, na Elisha akaomba Bwana wafungue macho waweze kuona, na macho yao yakafunguka, na wote walikuwa wamejiona kwamba wako mikononi mwa adui zao katikati kabisa. Halafu mfalme wa Samaria akamuuliza Elisha, je, niwaue? Kisha akamwambia hapana, unawezaje kuua maadui ambao umewanasa? Waletee maji na chakula na alafu waruhusu warudi nyumbani, na alafu mfalme akafanya hivi. Je, ungefikiriaje kama wewe ungekuwa mfalme wa Israeli Labda ulikuwa unapigana na, na jeshi na adui, na mara moja ukaona wamefika mkononi mwako. Je, hungeweza kufurahi kwamba adui yuko mkononi mwako na ungeweza kumshinda? Ili rafiki zangu, huu haukuwa mpango wa Mungu. Sikilizeni kitabu cha Petro wa wa Kwanza mlango wa tatu kifungu cha tisa, msiwalipe watu ovu kwa ovu au tusi kwa tusi. Bali watakieni baraka maana ninyi mliitwa na Mungu mpate kupokea baraka.