Tazameni sasa picha namba sita. Palikuwa na watu watatu waliokuwa na ukoma, na siku hizo hawakuwa na dawa za kutibu ugonjwa wa ukoma. Kwa hivyo mtu yeyote aliyekuwa na ukoma, ilikuwa ni lazima aondoke na aachane na jamaa zake. Ugonjwa huu wa ukoma ulikuwa ni wa kuambukiza haraka zaidi, na hawa wakoma wanne walikaa nje ya kuta za Samaria, na wakasema, ah, kwa nini tukae hapa mpaka tufe? Tukiingia mjini tutakufa kwa sababu hakuna chakula mle, lakini hata hivyo tuweze tuende kwa, kwa adui zetu ili tujislamishe kwao. Wakiwa na huruma kwetu tutaishi, wakituua ni sawa tutakufa. Na alafu jioni hiyo wakaenda, na walipoingia mjini humo hawangeweza kumpata mtu hata mmoja, hema farasi na magari yote ya pigana yote yalikuwa humo lakini hapakuwa na mtu hata mmoja aliyekuwa hapo karibu. Mungu akawafanya Washami kusikia sauti na ngurumo na kelele za magari na wakafikiri kwamba jeshi kubwa sana lilikuwa linawavamia na, na kuwaua, na kila mmoja wao akakimbia na akatoroka kila njia, kila mtu anaenda zija zake. Hawa watu wanne wenye ukoma wakaenda katika hema moja na wakapata chakula. Hmm. Hmm. Hmm. Hmm. Hmm. Hmm. Hmm. Hmm. Oh, wakala wakanywa mpaka wote wakashiba. Alafu akasema, "Ah, tunachofanya si kizuri. Twende tukaseme jambo hili kwa mfalme wa Israeli." Alafu akafanya hivyo. Mfalme aliposikia jambo hili, akatuma watu fulani kwenda kuona kama ni kweli. Ilikuwa kweli. Kwa hivyo ahadi ya Mungu kwa Elisha ikawa kweli. Na ahadi hiyo ikawa kweli, ahadi ya Elisha kwamba kungekuwa na chakula katika lango la Samaria. Rafiki zangu, Mungu ni mwema zaidi. Alitumia hawa watu wa wakoma wanne kuwaokoa watu katika mji wa Samaria. Rafiki zangu Leo Mungu anatumia wa watu wadhaifu tena watu wanyenyekevu kuleta na kupeleka habari kwa wale ambao hawajafikiwa kusikia neno lake. Je, wewe ni mmojawapo wa hawa wanyenyekevu ambao wangeshirikiana kusikia neno hilo la habari njema? Je, unafikirije kitu gani kingetokea kama hawa watu wanyenyekevu wenye ukoma wanne wangenyamaza tu bila kutumia hilo neno kwa watu wengine? Ndio? Watu katika mji wa Samaria wangekufa wote. Leo labda mmoja atakufa bila kujua neno la Yesu Kristo kwa sababu hukuwaambia. Mungu anataka tuwashirikishe pamoja wale ambao wanataka neno lake.