Sasa tazameni picha namba saba. Baada ya miaka mingi kupita, Elisha akafa na kukawa na nabii mmoja aliyeitwa Yona. Siku moja, Mungu alimwambia, enda katika mji wa Ninawi na uwahubirie watu wametenda dhambi sana. Lakini Yona hakutaka kutii, kwa hivyo akatoroka, hakimbia na akaenda katika mji wa Yarfa na akapata mashua iliyokuwa ikienda Tashis. Walipokuwa katika bahari wimbi kubwa sana likaja. Oh, wimbi hilo lilikuwa mbaya sana, hata mashua likawa karibu kuvunjika. Wabaharia wote wakaogopa sana na wakaita wengine kuja kuwasaidia, na wakaanza kutupa mizigo nje, kutupa mizigo nje, ili mashua isije ikawa na mzigo mzito. Na Yona akawa amechoka sana, akaenda akapata mahali, akajilalia chini, akaanza kukoroma. na mara nahodha akaja kumtafuta na akapiga kelele kwake, na lala nini wakati wa shida namna hii? Amka na umwombe Mungu wako na labda atatuhurumia na tutakufa. Na halafu mabaharia wakaanza kupiga kura kutafuta ni nani alikuwa analeta tatizo hili, wakapata kwamba alikuwa ni Yona ndiye alikuwa akileta dhoruba hili kubwa. Rafiki zangu, Mungu amemwita Yona ili kumfanyia kazi maalum kwake, na badala ya kumtii Mungu alijaribu kumtoroka. Je, yeah, kweli unaweza kumtoroka Mungu? Hapana, labda unaweza kujaribu, lakini huwezi. Hakuna mahali popote katika nchi au mbingu ambapo unaweza kumtoroka na kujificha kutoka kwa Mungu.