Sasa tazameni picha namba nane. Na watu wakamuuliza, Yona, umefanya nini? Kisha Yona akawaambia kwamba alikuwa akitoroka kutoka kwa Mungu. Wimbi likaendelea kuwa mbaya zaidi na kuwa mbaya zaidi, na watu wakamuuliza, tutafanya nini kwa Yona ili tuendelee kwa safari njema? Akamwambia kwamba mtupeni baharini. Wakajua kwamba hii ilikuwa ni adhabu kutoka kwa Mungu. Watu hawakutaka kufanya hili lakini hawakuwa na chaguo lingine lolote, na mara wakamtupa Yona baharini, na mara moja dhoruba ikasimama. Mungu akamtoa samaki mkubwa sana, akaja akammeza Yona tumboni, na akawa ndani ya tumbo la samaki kwa siku tatu na siku, na usiku tatu, na Mungu akamtunza kwa hivyo akaa hakufa. Ajabu ni kwamba alipokuwa ndani ya tumbo la samaki akatubu, na Mungu akamsamehe dhambi zake na Mungu akamwamuru samaki amtapike Yona katika nchi kavu. Fiki zangu, mnapata shida ya kwa kuamini kwamba mtu anaweza kukaa ndani ya tumbo la samaki kwa siku tatu na usiku tatu? Neno la Mungu halituambii uongo hata kidogo. Mnafikiri kuna jambo lolote gumu hata Mungu awezi kulifanya? Aliumba ulimwengu bila kutumia kitu chochote, na akamuumba huyu samaki. Samaki lazima amtii. Usiwe na shaka juu ya neno la Mungu na uwezo wake. Rafiki yangu, msipoelewa maneno ya Mungu sasa, msijali, lakini siku moja mtaweza kuelewa.