Sasa tazameni picha namba tisa. Baada ya tukio hili, Mungu akaongea na Yona tena. Akamwamuru, nenda katika mji wa Ninawi na uwape ujumbe huu. Katika muda wa siku arobaini, mji wa Ninawi utabomolewa kabisa. Watu katika Ninawi walikuwa wenye dhambi zaidi na hawakufuata njia za Mungu hata kidogo. Na Mungu akawaadhibu kwa kuharibu kabisa mji wao. Na badala ya kumchekelea Mungu na kumdhihaki, watu wakatubu dhambi zao, na Mungu akawaonea huruma. Na mfalme akatoa amri kwamba watu pamoja na wanyama wasile kitu au wasinywe kitu chochote, badala yake wangemuita Mungu na kuacha dhambi zao. Na watu wote wakafanya jambo hilo, na Mungu alipowaona kwamba kweli wametubu, akawasamehe na wakaonea huruma kwa hivyo hakuweza kuharibu mji wa Ninawi hata kidogo. Rafiki zangu sikilizeni, uh, kitabu cha pili cha Mambo ya Nyakati mlango wa saba kifungu cha kumi na nne ikiwa watu wangu walioitwa kwa jina langu watajinyenyekesha na kuomba na kunitafuta uso na kuziacha njia yao zao mbaya, basi nitasikia toka mbinguni na kuwasamehe dhambi yao na kuiponya nchi yao. Je, mnashangaa rafiki zangu, kwa nini kuna shida na matatizo mengi katika nyumba zetu, miji yetu, nchi yetu? Sikilizeni tena Mambo ya Nyakati kitabu cha pili, mlango wa saba, kifungu cha kumi na nne ikiwa watu wangu walioitwa kwa jina langu watajinyenyekesha na kuomba na kunitafuta uso na kuziacha njia zao mbaya, basi nitasikia toka mbinguni na kuwasamehe dhambi yao na kuiponya nchi yao. Mungu hawezi kamwe kutubariki, kubariki nyumba zetu, nchi zetu na miji yetu bila sisi kujinyenyekesha kwake na kumtii na kuwacha njia zetu mbovu. Chaguo ni lako, rafiki zangu.