Picha namba kumi. Palikuwa na mfalme aliyeitwa Ahasuero. Oh, alikuwa tajiri na mwenye nguvu sana. Na siku moja akaamua kuwa na karamu kubwa sana kwa maofisa wake na watumishi wake wote. Oh, ikawa karamu kubwa hata kuna yeyote ambaye alitangulia kuiona. Na wakati wa karamu hiyo kila mtu akalewa. Kisha Mfalme Ahasuero akaagiza kwamba mke wake afike na acheze aonyeshe uzuri wake, lakini akamkataa. Jambo hili likamkasirisha mfalme zaidi na zaidi, na akaenda akauliza washauri wake afanye nini na huyu mke wake Vashti. Akamshauri kwamba afanye sheria kwamba asiingie kabisa katika nyumba ya ufalme tena, na hangeweza kuwa malkia tena. Ah, huu ukaonekana kama ni ushauri mzuri kwa mfalme Ahaswero, na akatuma jumbe katika nchi zote ambazo zilikuwa zinazunguka na ambazo zi alizitawala, na ujumbe ulikuwa ni kwamba walikuwa lazima watafute msichana ambaye alikuwa ni bikira tena mzuri sana, kisha wamletee. Kulikuwa na msichana myahudi aliyeitwa Esta. Wazazi wake wakafa, akabaki yatima, kwa hivyo mjomba wake Mordekai akamlea na Mordekai akamwambia Esther kwamba asimwambie mtu yeyote kwamba alikuwa Myahudi kwa sababu kila mtu alichukia kabila hilo la Kiyahudi. Esther akachukuliwa akapelekwa katika ufalme na Mordekai mjomba wake akaenda pamoja na yeye. Lakini Mordekai akasimama nje. Na kila siku mjomba Mordekai akajaribu kusikia na kutafuta alikuwa akiendelea namna gani. Lakini hakupenda na kutaka kumfanya mtu yeyote ajue kwamba alikuwa mjomba wa Esther. Siku moja Esther akapelekwa mbele ya mfalme na alikuwa amemfurahia sana na akamfanya malkia.