Sasa tazama katika picha namba kumi na moja. Kulikuwa na mtu aliyeitwa Hamani na alikuwa mtu mkuu. Mfalme akatoa amri kwamba wakati wowote Hamani alipokuwa akipita mbele za watu, kila mtu alikuwa lazima ampigie magoti. Na hivi ilikuwa ni kumheshimu Hamani. kini Mordekai hakuweza kufanya hivyo. Na Hamani alipojua hili, akakasirika sana na akataka kumwadhibu Mordekai kumuua modekaya tu haikutosha alipotambua kwamba modekaya alikuwa myahudi akaamua kumuua kila mtu katika kabila hilo amani akaenda kumwomba ahaswero ruhusa kufanya jambo hilo kwa hivyo ahaswero akakubali oh jambo hilo likamfanya modekaya akawa mtu wa huzuni sana Esther akapata sheria hii mpya na akatuma ujumbe kwa modekaya mara moja kumwambia kuwaeleza wayahudi wote kufunga chakula kwa siku tatu na kuomba. Na baada ya hii, Esta angekwenda kwa mfalme na kumuuliza hisani yake. Siku hizo haikuwezekana kwa mtu yeyote kwenda mbele ya mfalme mpaka alikuwa ameitwa, ama mtu yeyote angefanya hivyo, ungeuawa. Lakini kama mfalme angeinua na kunyosha fimbo, fimbo lake, huyo mtu angeishi. Esther alijua sheria hii lakini alikuwa anajaribu kuchukua nafasi na kutu, kuitumia. Watu wake walikuwa na maana zaidi kuliko maisha yake mwenyewe. Akasema, "Nikifa, nife." Hamani alikuwa mtu wa kiburi, ama sivyo? Alifikiri kila mtu lazima amuinamie na kumsujudu. Na Modekai alipokataa kufanya hili, Hamani akawa amekasirika sana. Je, unajua jambo gani linatokea kwa watu wenye kiburi kama hao? Kuhusu watu ambao wanafikiria kwamba wao wako juu ya wengine zaidi? Utajua baada ya muda mfupi. Endelea kusikiliza.