Tazameni picha namba kumi na mbili. Na Esther alipokwenda mbele ya mfalme, mfalme akafurahi sana kumwona na akamuuliza Esther, unataka nini? A, Esther akamjibu mfalme akiona ni vema, basi nije leo wewe na Hamani mje katika karamu ambayo ninatengeneza sasa mfalme akakubali na akamwambia Hamani afike baada ya chakula mfalme akamuuliza Esther, alitaka nini? na Esther akamwomba tena mfalme pamoja na Hamani wafike tena kwa karamu nyingine ambayo alikuwa anatayarisha kesho yake, na hapo ndipo Esther angemwambia mfalme alitaka nini. Oh, Hamani akafikiria, oh, lazima mimi niwe ni mtu wa kuheshimiwa sana. Ni mtu mkubwa, kwa hivyo watu wananiheshimu kabisa, na hata malkia mwenyewe ananiuliza nije nile pamoja naye pamoja na mfalme. Ah, hili ni jambo bora zaidi, akafikiria. Lakini Hamani alipotoka nje, oh akamwona Modekaya tena. Modekaya akakataa kumsujudu huyu Hamani, na Hamani akakasirika zaidi juu ya jambo hili. Kaenda kwa mke wake na kuuliza mke wake na rafiki zake afanye nini na Modekaya. Kwa hivyo marafiki zake na mke wake wakamshauri Hamani ajenge pahali pa kunyongea watu, na akafanya hivyo. Siku iliyofuata yeye na mfalme wakaenda kwa malkia kwa karamu ya pili. Baada ya kumaliza chakula, mfalme akamuuliza malkia Esther alitaka nini. Akamwambia, oh, uh, mfalme, usiwafanye watu wangu wawawe. Mfalme akashangaa akashuka, akamuuliza nini, nani anaweza kufanya jambo hilo bovu namna hilo? Esther akamjibu, ni, ni Hamani. Na hamani akaona kwamba uso wa mfalme ulikuwa anageuka kuwa mwenye hasira sana, na akamuuliza Esther amsaidie Alafu mfalme akaagiza kwamba Hamani anyongwe katika mahali ambapo alikuwa amejenga kwa modeka ya kunyongwa. Je, kiburi au majivuno yanaishia wapi? Sikilizeni Mithali mlango16 kifungu cha18 hadi kumi na tisa. Kiburi hutangulia uangamivu na roho yenye kutakabari hutangulia maanguko. Afadhali kuwa na roho ya unyenyekevu pamoja na maskini kuliko kugawanywa nyara pamoja na wenye kiburi. Mani alikuwa na kiburi kiasi cha kwamba alifikiria kwamba kila mtu lazima ampigie magoti na kumsujudu, na kiburi chake kilipoumizwa akaamua kumuua Mordekai. Mwishowe nani alinyongwa. Kumbuka kwamba kiburi hutangulia maangamizo.