Picha namba kumi na tatu. Katika picha hii tunaweza kuona watu wanne wanaitwa Danieli, Shedraki, Meshaki na Abednego na watu hawa walikuwa watumwa pamoja na watu wengine ambao walikuwa ni matumwa katika nchi ya Israeli lakini vijana hawa wanne walichaguliwa ili waende katika shule maalum ya kifalme na iliwabidi wale chakula kizuri ili wapate nguvu na afya nzuri na wangefundishwa kwa miaka fulani ili wapate ujuzi wa kufanya kazi katika nyumba ya ufalme. Na walipoambiwa kula chakula cha kifalme walikataa, badala yake wakasema kwamba tunataka tu mboga pamoja na maji. Wamamizi wao katika nyumba ya kifalme aliposikia alipo jambo hili akasema, oh, mfalme akisikia jambo hili atakasirika sana, hasa akisikia kwamba nyinyi ni wanyonge kuliko vijana wengine. Lakini Danieli akamwambia akamwambia, oh, ngoja tujaribu hasa labda siku kwa siku kumi hivi, na tukiwa wanyonge zaidi kuliko vijana wengine, basi tutabadilisha na kula chakula cha kifalme. Basi msimamizi akakubali, na baada ya siku kumi vijana hao wanne wakaonekana wenye nguvu zaidi na wenye afya bora. Unajua kwa nini Danieli na rafiki zake walikataa kula chakula cha kifalme? Ni kwa sababu chakula hicho kilikuwa kimetolewa kwa uh, miungu mingine. Danieli na rafiki zake walikuwa wanamtumikia Mungu aliye hai na hawangeweza kula chakula ambacho kilibarikiwa na miungu mingine. Leo Mungu anatuambia kwamba miili yetu ni hekalu za Mungu. Lazima tujihadhari sana na kile ambacho tunafanya kwa mwili yetu sikilizeni wa Korintho wa pili, mlango wa sita, kifungu cha kumi na sita hekalu la mungu lina uhusiano gani na sanamu za uongo? maana sisi ni hekalu la mungu aliye hai kama mungu mwenyewe alivyosema nitafanya makao yangu kwao na kuishi kati yao nitakuwa mungu wao nao watakuwa watu wangu