Sasa tazameni picha namba kumi na nne. Usiku mmoja Mfalme Nebukadnezar akaota ndoto na akasumbuka sana hata hakuweza kulala hata kidogo. Na akawaita washauri, waganga, wachawi ili kuja kumwelezea maana ya ndoto zake na akawambia, usiku huu nilikuwa na ndoto ambayo ilinisumbua kabisa na siwezi hata kumbuka ilikuwa ndoto gani, lakini nataka mniambie maana ya ndoto hiyo na msiponiambia nitawaua nyinyi nyote. Oh, hili lilikuwa swali gumu sana wakamwambia, o oh, mfalme, hakuna mtu anaweza kuambi, kuambia kitu ambacho umeuliza. Hakuna mwingine hata mmoja isipokuwa ni miungu na hawakai pamoja nasi. Jambo hili likamuudhi sana mfalme, kwa hivyo akaagiza wote wauawe, na hii ilikuwa pamoja na Danieli na rafiki zake watatu. Wa Danieli akaenda kwa mfalme akamwambia ampe nafasi zaidi alafu angejaribu kumtafsiria ndoto, za, ndoto zake falme akakubali. Na Danieli na rafiki zake wakamwomba Mungu ili awaambie jibu atakalo mwambia huyu juu ya ndoto yake. Mungu akajibu ombi lao. Danieli akaenda kwa mfalme akamwambia, hakuna mtu hata mmoja awezaye kufanya kitu ambacho umeuliza, lakini kuna Mungu mmoja aliye hai juu ambaye anaweza kutafsiri ndoto yako, oh, Mfalme. Mungu anakutabiria mambo ambayo yatafanyika huko mbeleni. Katika ndoto zake, Mfalme Nebukadneza aliona falme zote za ulimwengu na akaona vilevile ufalme mkuu tena wenye nguvu zaidi ambao uliangamiza falme zote zingine. Na huo ufalme ukawa ni wa Mungu ambao unadumu milele na milele. Oh, Mfalme Nebukadneza akafurahi sana, hata akampa Danieli zawadi nyingi. Na akamfanya Danieli awe mkubwa juu ya washauri wote. Danieli alijua kwa ukweli kwamba yeye mwenyewe hangeweza kutafsiri ndoto zake. Lakini alijua kwa hakika kwamba Mungu angemwonyesha. Wengi wetu tunapenda kujionyesha na kuwa na kiburi kwamba sisi tuna uwezo wa kufanya mambo ambayo tumeyafanya, lakini kweli bila uwezo na usaidizi wa Mungu hatungeweza kufanya hayo mambo. Badala ya kumpa Mungu sifa tunajisifu sisi wenyewe. Ini Danieli akasema, utukufu uwe kwa Bwana ambaye anawapa watu uwezo na nguvu.