Sasa tazameni picha namba 16. Nebukadnezar alikasirika sana kwa sababu Shedraki, Meshaki na Abednego walikataa kumwabudu sanamu yake. Akawapa nafasi ya mwisho tena ili kupiga magoti na kuabudu sanamu hiyo, lakini walimwambia, Mungu wetu tunayemtumikia aweza kutuokoa na tanuru ile iwakayo moto, naye atatuokoa na mkono wako, ewe mfalme, Bali kama si hivyo ujue, ee mfalme, ya kuwa sisi hatukubali kuitumikia miungu yako wala kuisujudia hiyo sanamu ya dhahabu uliyoisimamisha. Hii ilimfanya mfalme akasirike zaidi, na akaamuru wanajeshi na maofisa wake wajenge moto mara saba kuliko hii, na akawaamuru wanajeshi wake wenye nguvu wakawashika na kuwafunga hawa watatu wa ili wawatupe ndani ya moto. Nebukadnezar alikuwa akiangalia na akamuka mara moja kutoka kwa kiti chake na akasema, je, hatukutupa watu watatu hali wamefungwa katikati ya moto? Na watu wakajibu, ndiyo, ni kweli. Na mfalme akasema, angalia, naweza kuona watu wanne wanatembea ndani ya moto. ichamfalme akapiga kelele akaita Shedrak, Meshak, Abednego, watumishi wa Mungu aliye juu, njooni hapa mara moja upesi sana. Na walipokuja kila mtu aliona kwamba hawakuguswa hata kidogo na chembe cha moto. Nywele zao hazikuungua na hata hawakunuka hata harufu ya moto au moshi. Kisha mfalme akasema sifa ziwe kwa yule Mungu ambaye alituma malaika wake ili kuja kuwaokoa. Halafu watu wakaabudu Mungu aliye hai na akaacha sanamu. Rafiki zangu, hatuwezi kamili kutumikia mabwana wawili. Lazima uwe kwa upande wa Mungu au uwe unapingana naye. Haya, sikilizeni Mathayo mlango wa sita kifungu cha 24. Hakuna mtu awezaye kutumikia mabwana wawili, maana atamchukia mmoja na kumpenda huyo wa pili, au ataambatana na mmoja na kumdharau huyo mwingine. Rafiki zangu, hakuna njia ya kati kwa mwaminifu wa kweli.