Haya, tazameni picha namba kumi na saba. Miaka fulani ilipita na kukawa na mfalme mwingine aliyeitwa Dario. Alikuwa anafurahia sana kazi ya Danieli, na mfalme Dario akawa na mawaziri watatu ambao walitawala sehemu yote ya nchi. Danieli akawa mmoja wa hawa watatu. Watu wakubwa wote hawakumpenda Danieli na wakajaribu kumshtaki Danieli kwa sababu hakuwa akifanya kazi yake vyema, lakini hawakuweza kupata chochote cha kuendelea kumshtaki nacho, hawakuweza kupata ufisadi katika kazi yake au katika maisha yake. Mwishowe akaamua akasema, ah, hatuwezi kamwe kumshtaki Danieli kwa njia yoyote, labda ikiwa ni jambo ambalo litahusu Mungu wake. Na wakaenda kwa mfalme Dario wakamwambia, basi tufanye sheria ambayo haitabadilika kamwe. Mtu yeyote anayemwomba Mungu au mtu isipokuwa wewe mfalme Dario atatupwa kwa simba na sheria hii itatumika katika siku thelathini. Ah, Dario akakubali akafikiria, sheria hii ni nzuri, basi akasema ndiyo. Danieli aliposikia sheria hii alijua kwamba hangeweza kuitii sababu aliabudu na kumwomba Mungu mmoja tu wa aliye kweli. Kama kawaida, Danieli alienda kuomba mara tatu kila siku, kisha mawaziri hao watatu wakaenda kwa Dario Wakamshtaki Danieli kwamba hangeweza kutii sheria hiyo mpya. Rafiki zangu, je, jambo hili linaweza kusemwa kwako? Kwamba hakuna ufisadi wowote katika maisha yako au kazi yako? Biblia inatuambia kwamba hawa mawaziri watatu hawakupata kitu chochote cha kuweza kumshtaki Danieli, nacho hapakuwa na ufisadi, rushwa, uongo, udanganyifu au uvivu katika kazi yake. Rafiki zangu, hii inaweza kuzungumzwa juu yako? Je, ni mara ngapi tumeweza kumdanganya tajiri wetu au mkubwa wetu au rafiki zetu katika kazi zetu? Ni mara ngapi tumechukua rushwa au hongo katika mifuko yetu ili tudanganye watu wengine? ni mara ngapi hatukuweza kufanya kazi yetu kwa njia inayofaa eti kwa sababu mkubwa wetu hakuwa karibu nasi? Ni mara ngapi tumechukua kitu katika kazi yetu tukisema, ah, hiki ni kitu kidogo tu, tajiri hata jua. Rafiki zangu, mambo haya yote ambayo tumetaja, hakuna hata jambo lolote ambalo lilipatikana kuwa baya katika maisha ya Danieli.