Picha namba kumi na nane. Dario alipopata kwamba ni Danieli tu ambaye hakuweza kutii sheria hiyo alikasirika sana, na akajaribu kupata njia ya kubadilisha sheria ili kuokoa maisha ya Danieli kutoka katika simba, lakini hangeweza kupata njia yoyote ya kumsaidia. Alijua kwamba mara tu sheria ilipotengenezwa haingeweza kubadilishwa hata kidogo, na hakuwa na uchaguzi wowote mwingine isipokuwa kuagiza kwamba Danieli atupwe kwa simba ili wamle. Hii ni kabla Danieli kutupwa kwa simba akamwambia, "Basi na Mungu wako ambaye unamwabudu akuokoe." Usiku ule Dario hakuweza kulala kamwe. Asubuhi mapema kabisa akakimbilia mara moja kwenda mahali Danieli alipokuwa ametupwa. Na akapiga kelele akiita, "Danieli, mtumishi wa Bwana aliye juu kabisa." Ee hey, Mungu ambaye umemtumikia amekuokoa? Danieli akajibu akasema, Ndiyo, Mungu ametuma malaika wakaja wakafunga midomo ya simba. Kisha mfalme akagiza Danieli atolewe pale mara moja. Na wale waliomshtaki Danieli kwa uongo wakatupwa kwa simba ili waliwe mara moja. Je, kuna faida yoyote kumtumikia Mungu aliye hai? Naposikia hadithi hii, ninajiuliza moyoni mwenye mwenyewe, je, ningeweza kufanya kitu ambacho Danieli alifanya? Alafu ninajibu mwenyewe nasema, kwa nini Danieli hakuweza kuwa tofauti nami na mwingine au kila mtu kati yetu? Yeye ni mtu kama wewe na mimi. Lakini rafiki zangu, siri moja ya ndani kabisa ni kwamba alijitolea kwa njia iliyo kamili kwa Mungu aliye hai. Wewe na mimi tunaweza kuwa kama Danieli kabisa tukitaka kuwa hivyo. Lakini njia moja tu ya kukubali na kufanya hivyo ni kwamba tukubali tumetoka katika jamii moja ya Mungu aliye hai. Mmesikia katika kanda nyingine kwamba tunawezaje kuwa katika jamii ya Mungu? Tukikubali na kuacha Mungu atawale maisha yetu, basi tunaweza kuwa tu kama Danieli.