Picha namba kumi na tisa. Katika picha hii tunataka kujifunza mtu mwingine ambaye ni mkuu sana wa Mungu. Jina lake lilikuwa Nehemia na aliishi katika Babiloni. Waisraeli walishindwa na kabila lingine na mji wa Yerusalemu ulikuwa umeangamia kabisa. Kuta zote zilikuwa zimevunjwa na milango yote ikawa imevunjiliwa mbali. Na ni watu wachache tu ambao walisalia katika vita hivi na Nehemia aliposikia habari hii oh alikasirika na kuhuzunika sana kwa siku nyingi Nehemia alijua kwamba jambo hili lilifanyika kwa sababu watu walikuwa wamemwacha Mungu na kugeuka kwa mambo mengine Nehemia alikuwa na kazi muhimu sana kufanya katika mji wa Babiloni Nehemia alikuwa mnyweshaji wa mfalme kwa hivyo mfalme alifurahishwa sana na kazi yake na siku moja mfalme akamuuliza Mbona umesikitika uso wako, nawe huna ugonjwa? ni nini hii isipokuwa ni huzuni ya moyo? Nehemia aliogopa, lakini akamwambia shida yake kwa mfalme. Alimwambia kwamba mji wake ambamo watu wake wangezikwa ulikuwa umehangamizwa kabisa. Mfalme akamuuliza, unataka nini? Nehemia akamwomba ruhusa aende katika Yerusalemu na kuujenga tena mji huo na mfalme akakubali. Mfalme alikuwa mtu mwema, alikuwa na huruma kwa watu wake. Na Nehemia alikuwa na wakati mzuri sana, alifurahia sana nyumba ya ufalme, lakini alikuwa na huzuni kwa sababu alijua kwamba watu wake walikuwa katika shida huko nyumbani. Je, ni wangapi kati yetu ambao tunaishi maisha ya furaha na anasa na hatuwakumbuki wala kuhurumia wale ambao wana shida na matatizo katika maisha yao? E, Je, tunajifikiria tu sisi wenyewe na kutofikiria watu wengine?