Tugeuze picha namba ishirini. Sasa mfalme akamruhusu Nehemia aondoke aende katika mji wake wa Yerusalemu na kuujenga tena, hata akampa watu kwenda kumsaidia. Baadhi ya watu ambao walikuwa ni maadui waliposikia jambo hili wakakasirika, hawakutaka mtu yeyote kwenda kuujenga tena mji wa Yerusalemu. Nehemia alipowasili katika Yerusalemu, kwanza alikagua uharibifu wote uliofanyika Halafu akawaalika watu wote wafike ili awape mipango yake, na akawaambia, mnajua shida ambamo tumo ndani, mji wetu umeangamizwa, joni tujenge kuta za za Yerusalemu. Kisha watu wakapiga kelele, wakasema, joni tuweze kujenga kuta. Alafu wa wa wa wakaanza kazi hiyo nzuri, lakini adui wakasema, mnafanya nini? Nehemia akasema Mungu atatupa ushindi. Tutaanza kujenga kuta za mji. Nehemia na watu walikuwa na kazi ngumu tena kubwa sana kufanya. Je, unafikiri ingeweza kufanywa? Kwa nini unafikiri ingeweza kufanywa? Kwa sababu watu waliamini na kukubali kwamba Mungu angefanya hiyo kazi. Pia walijua kwamba wakifanya kazi pamoja, wangeweza kufanya hiyo kazi vizuri. Mtu mmoja hangeweza kuifanya. Nehemia hangeweza kufanya hiyo kazi yeye peke yake, lakini kila mtu akifanya kazi pamoja na mwenzake, wangeweza kufanya. Rafiki zangu, hii ni sawa na siku zetu. Ni lazima tufanye kazi pamoja ili kazi ifanyike kwa njia inayofaa. Kazi ya Mungu siyo kazi ya mtu mmoja, lakini ni yetu sisi sote.