Aya, tazama picha namba 22. Kuta za Yerusalemu zilipojengwa, watu wakaja pamoja kusherekea na kuwa na karamu. Ezra kuhani akaanza kusoma Torati ya Musa na watu wakaanza kulia. Nehemia akarudi katika Babeli na kuanza kumtumikia mfalme tena. Baada ya muda fulani, Nehemia akarudi Yerusalemu kuangalia jinsi kazi ilivyokuwa ikiendelea na moyo wake ukawa wenye huzuni sana kwa sababu walipata vitu vibaya vinaendelea. Watu waliambiwa kuleta mafungu yao ya kumi na sadaka zao katika kanisa, ili kwamba makuhani pamoja na waimbaji wangeweza kufanya kazi zao kwa Mungu, kwa sababu watu hawangeweza kupati kufanya hivi. Badala yake, makuhani pamoja na waimbaji, wakaanza kutafuta chakula Nehemia akasema, kwa nini nyumba ya Mungu imeachiliwa mbali? Kapata kwamba watu walikuwa wakafanya biashara siku ya Sabato. Je, ulijua kwamba sisi ni kama watu wakati wa Nehemia? Kwanza, kuhani ambaye anatunza gala nakubalia adui kuja kuishi kanisani. Je, shetani adui wetu anaishi katika nyumba ya Bwana? Biblia inatuambia kwamba sisi waamini ndiyo hekalu la Mungu. Nani aishie ndani yako, rafiki yangu? Pili, watu ilikuwa lazima watoe fungu lao la kumi ili watu wa Mungu wasiteseke, lakini badala ya kufanya kazi ya Mungu, makuhani pamoja na waimbaji walienda nje kutafuta chakula. Je, tunawasaidia wachungaji au wafanyikazi wa injilisti katika makanisa yetu ili wapate njia za kuwategemeza? Halafu Nehemia akawaambia watu kwamba siku ya Bwana ilikuwa ni siku ya kumwabudu na kumtukuza, badala yake walikuwa wakifanya biashara zao wenyewe. Je, hili jambo linafanyika katika vijiji vyetu na nyumba zetu siku hizi?