Picha namba ishirini na tatu. Tumekuwa tukizungumza zaidi kuhusu watu katika Agano la Kale na nimetumaini kwamba umejifunza mambo mengi kuhusu maisha yao, na katika picha hii tunataka kuzungumza juu ya Yesu Kristo. Je, unakumbuka kwamba katika kitabu chetu cha kwanza tulijifunza juu ya mtu mmoja ambaye aliahidiwa angekuja na kuvunja kichwa cha nyoka? Yesu Kristo ndiye aliyeahidiwa angekuja, na njia ya pekee ya kufanya hivi ilikuwa ni kutoa damu yake msalabani kwa sababu ya dhambi zetu. Yesu alipokufa msalabani, ilikuwa kama kwamba anatupa zawadi. Ni kama kwamba anasema, nina zawadi kwenu. Ni zawadi ambayo itawapa uzima na maisha ya milele, na unaweza kupokea zawadi hii kwa kuuliza na kwa kuamini. Rafiki zangu, kama mgeni angekuja nyumbani kwako na kukupa zawadi, ungekataa au ungeipokea? Bila shaka ungeichukua kweli. Sijui yeyote ambaye angekataa kupokea zawadi ya bure, lakini siku hizi watu wengi zaidi wanakataa zawadi hii ya bure ya maisha mapya katika Mungu. Labda unasema huwezi kuja mbele ya Bwana kwa sababu ya visababu vidogo vidogo vingi kama oh, mimi bado ni kijana, bado napenda maisha ya sasa. Mimi nina kazi nyingi sana, nina duka, sina nafasi. Oh, mimi bado mimi ni Muislamu, siwezi kugeuza na kubadilisha, uh, dini yangu na mambo kama hayo. Lakini rafiki zangu, hivi ni vijisababu tu vidogo vidogo, na siku moja tutasimama mbele ya Mungu na atakuwa hakimu wetu. Uko tayari kusimama mbele ya Mungu? Haya, sikilizeni kitabu cha Wafilipi Mlango wa pili Kifungu cha kumi na kumi na moja. Ili kwa heshima ya jina la Yesu viumbe vyote mbinguni, duniani na hukuzimu vipige magoti mbele yake na kila mtu akiri kwamba Yesu Kristo ni Bwana kwa utukufu wa Mungu Baba.