Picha namba 24. Je, una Biblia hapo? Haya, fungua basi katika Mathayo mlango wa saba kifungu cha kumi na tatu na kumi na nne. Ingieni kwa kupitia mlango mwembamba, kwa maana njia inayoongoza kwenye maangamizi ni pana na mlango wa kuingilia humo ni mpana, waendao njia hiyo ni wengi, lakini njia inayoongoza kwenye uzima ni nyembamba na mlango wa kuingilia humo ni mwembamba. Ni watu wachache tu wanaoweza kuigundua njia hiyo. Je, mlipata maana ya vifungu hivyo? Rafiki zangu, siku moja kulikuwa na mtu mmoja aliyekuwa akiendelea katika safari. Ghafula akafika mahali palipokuwa na njia mbili, ya moja ilikuwa nzuri sana, imepambwa tena ni pana. Njia nyingine ilikuwa ni nyembamba sana pia ilionekana kwamba kuna mashimo mengi na hata miba. Huyu mtu hakujua ni njia gani angechukua. Kama ni wewe, ungechukua njia ipi? Kama ingekuwa ni mimi, ningechukua njia ambayo ni inaonekana ni nzuri, na kama kungekuwa na mtu amesimama na aniambie kwamba, ukichagua njia hiyo nzuri, utapata matatizo na ukichagua njia hiyo ambayo ni pana hata kama inaonekana ina miba na ina matatizo mbele, lakini ni njia ambayo utafika mahali unapoenda. Sasa wewe ungechagua njia ipi? <muchas> Leo Yesu anatuambia, ingieni kwa kupitia mlango mwembamba, kwa maana njia inayoongoza kwenye maangamizi ni pana na mlango wa kuingilia humo ni mpana waendao njia hiyo ni wengi, lakini njia inayoongoza kwenye uzima ni nyembamba na mlango wa kuingilia humo ni mwembamba. Ni watu wachache tu wanaoweza kuigundua njia hiyo. Watu wengi sana wanapenda njia pana kwa sababu ni rahisi kutembea. Rafiki zangu, njia pana ni njia ya shetani na inafikia katika ziwa la moto. Njia nyembamba ni njia ya Mungu ambayo inafika mbinguni. Ni njia gani ungechagua? <muchasana>