Yesu aliingia tena katika sunagogi, na mle ndani kulikuwa na mtu aliyekuwa na mkono uliopooza. Kulikuwapo hapo, hapo watu waliotaka kupata kisingizio cha kumshitaki Yesu, hivyo wakawa wanangojea waone kama angemponya mtu huyo siku ya Sabato. Yesu akamwambia huyo mtu aliyekuwa na mkono uliopooza njo hapa mbele. Kisha akawauliza je, ni halali siku ya Sabato kutenda jambo jema au kutenda jambo baya, kuokoa maisha au kuua? Lakini wao hawakusema neno hapo. Yeye akawatazama wote kwa hasira, akaona huzuni kwa sababu ya ukaidi wao. Kisha akamwambia huyo mtu, nyoosha mkono wako. Naye akaunyoosha mkono wake, ukawa mzima tena. Mara Wafarisayo wakatoka nje, wakafanya shauri pamoja na watu wa kikundi cha Herode jinsi ya kumwangamiza Yesu. Yesu aliondoka hapo pamoja na wanafunzi wake, akaenda kando ya ziwa na umati wa watu ukamfuata. Watu hawo walikuwa wametoka Yerusalemu, Yudea, Idumea, ng'ambo ya mto Yordani, Tiro na Sidoni. Watu hawo wengi walimwendea Yesu kwa sababu ya kusikia juu ya mambo mengi aliyokuwa ameyatenda. Yesu akawaambia wanafunzi wake wamtayarishie mashua wa moja, ili umati wa watu usije ukamsonga. Alikuwa amewaponya watu wengi, na wagonjwa wote wakawa wanamsonga ili wapate kumgusa. Watu waliokuwa wamepagawa na pepo wachafu chafu walipomuwona walijitupa chini mbele yake na kupaza sauti, wewe ni mwana wa Mungu. Lakini Yesu akawaamuru kwa ukali wasimjulishe kwa watu. Yesu alipanda kilimani akawaita kwake wale aliotaka, basi wakamwendea naye akawateua watu kumi na wawili ambao aliwapa jina mitume, wakaye naye awatume kuhubiri na wawe na mamlaka ya kuwafukuza pepo.