Basi Yesu alikwenda Nazareti, mahali alipolelewa. Na siku ya Sabato aliingia katika sunagogi, kama ilivyokuwa desturi yake. Akasimama ili asome maandiko matakatifu kwa sauti. Akapokea kitabu cha nabii Isaya, akakifungua na kupata mahali palipoandikwa hivi: Roho wa Bwana yu pamoja nami, kwani ameniteua rasmi niwaletee masikini habari njema. Amenituma niwatangazie wafungwa kwamba watapata uhuru, vipofu watapata kuona tena, amenituma niwakomboe wanaonewa na niutangaze mwaka ambao Bwana atawaokoa watu wake. Baada ya kusoma, akafunga kile kitabu, akampa mtumishi, kisha akaketi. Watu wote wakamkodolea macho, naye akaanza kuwaambia, sehemu hii ya maandiko matakatifu kama mlivyosikia ikisomwa imetimia baada ya hayo Yesu alipitia katika miji na vijiji akitangaza habari njema ya utawala wa Mungu. Wale kumi na wawili waliandamana naye, pia wanawake kadhaa ambao Yesu alikuwa amewatoa pepo wabaya na kuwaponya magonjwa waliandamana naye. Hao ndiyo akina Maria haitwaye Magdalene, ambaye alitolewa pepo wabaya saba; Yohana mke wa Kuza, mfanyakazi mkuu wa Herode; Susana na wengine kadhaa. Hao wanawake walikuwa wakiwatumikia kwa mali yao wenyewe.