Nina furaha sana ndugu zangu kumkaribisha ninyi nyote ili tuweze kujifunza pamoja mfululizo wa masomo kumi na mbili yanayojulikana kama Kristo aliye hai. Masomo haya yametayarishwa na Language Recordings International. Kunazo picha mia moja na ishirini ambazo zinaandamana na kanda hii. Sikiliza sana kwa makini utangulizi wa kila somo ili uweze kujua vizuri ni picha gani unatakiwa kutumia. Ikiwa unayo Biblia yako, hapa kuna vifungu vimetajwa kwenye kila utangulizi vya kukusaidia. Zima chombo chako cha kucheza kanda unaposikia kila kifungu kikitajwa, ndipo uweze kuchukua muda wa kukisoma. Ushindi wa Kristo juu ya Shetani. mafunzo kutoka kwa Kristo aliye hai picha za pili tatu kumi na moja kumi na saba ishirini na nne arobaini na saba hamsini na tisa mia moja na nane mia moja kumi na nne na mia moja na ishirini Utangulizi. Wewe unamwogopa shetani na pepo wake? Biblia inatuambia kuhusu mtu mmoja aliye na nguvu kushinda za shetani. Sasa angalia picha nikikuelezea, tuanze. Sasa angalia picha ya pili. Soma Mwanzo sura ya pili mstari wa nne hadi ishirini na mbili.