Mungu ndiye aliyeumba dunia hii. Aliziumba mbingu, jua, mwezi na nyota, akaumba mimea na viumbe vyote vilivyo hai. Mungu akawaumba binadamu wa kwanza, mwanaume akaitwa Adamu na mwanamke naye akaitwa Hawa, akawapulizia puani pumzi ya uhai, nao wakawa nafsi hai. Bwana Mungu akawapa mamlaka juu ya kila kitu. Hapo mwanzo hapakuwa na uovu wowote, ugonjwa wala kifo, kwa kuwa kila kitu alichofanya Mungu kilikuwa kizuri.