Sasa tazama picha ya tatu. Hii yapatikana katika Mwanzo sura ya tatu mstari wa kwanza hadi saba. Mmoja kati ya malaika aliyeitwa Lusifa akamwasi Mungu, kukawa na uadui kati yao. Lusifa alitaka kuharibu kila kitu alichokuwa ameumba Bwana Mungu. Wale binadamu wa kwanza walikuwa wakikaa katika bustani nzuri iliyoitwa Edeni, na Bwana Mungu alikuwa akiwatembelea wakati wa jioni na kusema nao. Akawaamuru kwamba wanaweza kula matunda ya kila mti wa bustani, lakini wasile matunda ya mti ulio katikati mwa shamba, na kwamba siku watakapokula matunda ya mti huo kwa hakika watakufa. Basi Lusifa, anayejulikana kama Shetani, baada ya kumwasi Mungu akaja kwenye shamba la Edeni akiwa kwenye mfano wa nyoka, akamshawishi Hawa kula tunda la mti wa katikati. Adamu na Hawa wakala tunda hilo, na hapo wakakosa kutii amri ya Mungu. Matokeo yakawa ni uovu, mateso, huzuni na kifo vikaingia hapa duniani Bali Mungu aliye na upendo mwingi kwa wanadamu, alikuwa na mpango wa kutukomboa ili tutoke kwenye nguvu za Shetani. Endelea kusikiliza nikuelezee huo mpango wa Mungu.