Tazama picha ya kumi na moja. Tunasoma katika Luka sura ya pili, mstari wa nane hadi ishirini. Adamu na Hawa waliishi na wakafa. Miaka mingi baadaye, malaika alimtokea mwanamke mmoja jina lake Mariam katika nchi ya Israeli. Huyu Mariam alikuwa bikira aliyekuwa ameposwa na mtu aliyeitwa Yusufu. Malaika akamwambia kwamba atachukua mimba kwa uwezo wa Roho Mtakatifu na kumzaa mtoto wa kiume, na apewe jina la Yesu Kristo kwa maana ataitwa mwana wa Mungu. Maana ya jina la Yesu ni Mwokozi. Yesu ndiye aliyekuwa mpango wa Mungu wa kutuokoa kutoka kwenye nguvu za Shetani. Alizaliwa katika mji wa Bethlehemu na malaika wa mbinguni wakawatangazia wachungaji wa, wa, wa kondoo kuzaliwa kwake. Malaika aliwaambia hivi: leo katika mji wa Daudi amezaliwa kwa ajili yenu Mwokozi ndiye Kristo Bwana. Na hii ndiyo itakayokuwa ishara kwenu, mtamkuta mtoto mchanga amevikwa nguo za kitoto na amelala katika hori ya kulia ng'ombe. Wachungaji hao wakaondoka kwenda Bethlehemu, walipofika wakamkuta mtoto Yesu amelazwa katika hori ya kulia ng'ombe, Jinsi unavyoona katika picha hii.