Angalia picha ya 47. Soma Mariko mlango wa tano mstari wa kwanza hadi wa ishirini. Huyu mtu unayemwona katika picha alikuwa amejaa pepo wachafu. Alikaa kandokando ya bahari kwenye makaburi, na siku zote usiku na mchana Alizunguka kwenye milima na makaburi akipiga kelele na kujikatakata kwa mawe. Na mara nyingi watu walikuwa wamemfunga kwa pingu na minyororo, lakini alikuwa akivunjavunja zile pingu na kukatakata ile minyororo. Wale pepo walimpa nguvu nyingi sana, na wala hakuna mtu aliyekuwa na nguvu za kumshinda. Siku moja Yesu na wanafunzi wake walipita mahali hapo. Alipomwona Yesu kwa mbali, alikimbia na kumsujudia. Yesu akawakemea wale pepo wachafu, nao wakamtoka. Na hapo milimani palikuwa na kundi kubwa la nguruwe wa kila nyasi. Wale pepo wakamsihi Yesu awatume waingie katika nguruwe hao. Akawapa ruhusa, wale pepo wachafu wakatoka na kuwaingia wale nguruwe. Kundi lote likateremka kwa kasi na kuingia baharini, na kisha wakafa wote. Hawa pepo walimtii Yesu kwa sababu yeye ana mamlaka juu yao. Mwisho, huyu mtu akawa huru kutoka kwa pepo hao wachafu, akafurahi sana, hata akataka aende na Yesu, lakini akamwambia aende zake nyumbani kwa watu wake awaambie mambo makuu aliyomtendea Bwana. Wote waliosikia habari hizi walistaajabu sana.