Sasa angalia picha ya miya moja na nane. Tusome Mariko sura ya kumi na tano mstari wa ishirini na tano hadi thelathini na tisa. Shetani alitaka kumwangamiza Yesu, akawafanya viongozi wa Wayahudi kuwa na wivu mwingi juu ya Yesu, hata siku moja wakamshika na uongo, na kumshuhudia baadaye. Akahukumiwa kifo akapigwa juu ya msalaba pamoja na watu wengine wawili. Unaweza kuona misalaba mitatu katika picha. Hawa watu wawili walikuwa wahalifu na walistahili adhabu ya kifo, lakini Yesu hakuwa amefanya kosa lolote. Yeye alikuwa mwana wa Mungu na mwenye uwezo juu ya shetani na kifo, lakini Bibilia inasema kwamba wote wametenda dhambi na adhabu yake ni kifo. Yesu alikubali kufa juu ya msalaba ili atulipie adhabu yetu. Ni kweli kwamba Yesu alikufa badala yangu na yako.