Tazama picha ya mia moja kumi na nne na tusome Yohana ishirini mstari wa kumi na tisa hadi ishirini na tatu. Siku tatu baada ya kifo cha Yesu kitu cha ajabu kilitokea. Yesu alifufuka tena kutoka katika wafu Akawatokea wanafunzi wake waliokuwa na uoga mwingi wakidhani wamemwona pepo. Yesu akawaonyesha alama za misumari kwenye mikono na miguu, ndipo hapo wanafunzi wake wakamtambua na hawakuwa na uoga tena. Watu wengi walimwona Yesu baada ya kufufuka kwake, na hakuna shaka tena kwamba Yesu alikuwa amefufuka kutoka kwa wafu. Shetani na wafuasi wake hawangemwangamiza Yesu. Yeye ni mwana wa Mungu. Alipokufa na kufufuka, alimshinda shetani na kifo milele.