Kwa kumalizia, angalia picha ya mia moja na ishirini. Tusome Ufunuo sura ya kwanza, mstari wa tano hadi saba. Na Watesalonike wa kwanza, sura ya nne, mstari wa kumi na tatu hadi kumi na nane. Watu wengi walimwona Yesu akichukuliwa juu mbinguni. Yeye yuko mbinguni pamoja na Mungu. Siku moja atarudi hapa duniani, ndipo wote waliokufa watafufuka. Wale waliokuwa wamemwamini Yesu watapata uzima wa milele na kukaa pamoja na Mungu mbinguni. Lakini shetani na pepo wake na wote ambao hawakumwamini Yesu watatupwa katika moto ambapo ni sawa na kifo cha milele. Kwa hivyo ni lazima ukatae njia zote za Shetani na kumtii Mungu peke yake. Usiwe na uoga kufanya hivyo. Kumbuka ushindi wa Yesu juu ya Shetani ni wa milele. Alikufa ili atuokoe na alifufuka kutupa uzima wa milele. Kwa haya yote aliyotufanyia, ebu natumwamini na, na kumwabudu Bwana wetu Yesu Kristo aliye hai.