Kristo mchungaji wetu mwema. Mafunzo kutoka kwa Kristo aliye hai. Picha za 10, 61, 62, 64, 66, 96, 108, 120 Utangulizi. Mungu ni kama nani? Je, yeye kweli anatujali? Yesu Kristo anatuonyesha mfano wa Mungu. Yeye ni mchungaji wetu na sisi ni kama kondoo wake. Hebu sikiliza kanda unapoziangalia picha ili ufahamu jinsi Mungu anavyotupenda. Angalia picha ya kumi, tusome Luka mlango wa pili mstari wa nane hadi kumi na nne.