Katika picha unaweza kuwaona watu pamoja na kondoo. Hao watu huitwa wachungaji. Hawa watu waliishi katika nchi ya Israeli miaka mingi iliyopita. Watu wa Israeli walikuwa wameahidiwa na Mungu kwamba atawatumia mfalme atakayewaokoa kutoka kwa adui zao. Usiku mmoja, hawa wachungaji wakiwa na kondoo zao, kitu cha ajabu kilitokea. Malaika wa Mungu aliotokea kwa ghafla, utukufu wa Bwana ukawaangazia pande zote. Huyo malaika akawaambia, msiogope, kwa kuwa mimi ninawaletea habari njema ya furaha kuu itakayokuwa kwa watu wote. Maana leo katika mji wa Daudi amezaliwa kwa ajili yenu Mwokozi, ndiye Kristo Bwana. Na hii ndiyo itakayokuwa ishara kwenu, mtamkuta mtoto mchanga amevalishwa nguo za kitoto amelala katika holi ya kulia ng'ombe. Mara walikuwapo pamoja na huyo malaika kundi kubwa la malaika mbinguni wakimsifu Mungu na kusema, utukufu kwa Mungu juu mbinguni na amani duniani kwa watu wote wanaompendeza. Wale wachungaji wakaondoka haraka na kwenda mji wa Daudi, wakamkuta Mariamu na Yusufu pamoja na mtoto mchanga amelala horini. Mtoto aliitwa jina lake Yesu kama Mariamu alivyoambiwa na malaika kabla ya kuchukua mimba yake. Mungu alikuwa amewatangazia wale wachungaji kuzaliwa kwa Kristo.