Sasa angalia picha ya sitini na moja. Na tusome Mathayo 18 mstari wa kwanza hadi sita. Yesu aliishi katika nchi ya Israeli. Alipokuwa mtu mzima, alianza kazi yake, alitembea kila mahali katika Israeli akiwafundisha watu kuhusu ufalme wa Mungu. Unaweza kumuona katika picha hii akiwa na mtoto mdogo pamoja na wanafunzi wake, akiwafundisha kwamba tusipobadilika na kuwa kama watoto wadogo, hatuwezi kuingia katika ufalme wa mbinguni, kwa maana Mungu ni mtakatifu na ni lazima tumpe heshima anayostahili. Hatuwezi kwenda mbele zake tukiwa watu wenye kiburi. Badala yake, tumwamini na kutii neno lake Mungu kama watoto wadogo.