Angalia picha ya sitini na sita. Soma Yohana mlango wa kumi mstari wa kwanza hadi wa ishirini na moja. Katika picha hii tunaona kondoo wakiwa katika zizi. Zizi ni mahali wanapokaa kondoo. Unaweza kuona mbwa mwitu ananyemelea ili aingie ndani ya zizi na kuwatawanya kondoo, lakini hawezi kuingia kwa sababu mchungaji amelinda zizi. Unaweza kuajiri mtu kama mchungaji, lakini anapomwona mbwa mwitu anakuja, ataacha kondoo na kukimbia, na mbwa mwitu atawakamata kondoo na kuwatawanya. Yesu alisema, mimi ndimi mchungaji mwema Mchungaji mwema huutoa uhai wake kwa ajili ya kondoo. Viongozi wengi wa kanisa ni kama wale wachungaji kondo, wa kuajiriwa. Badala ya kuchunga kondoo wao, hujijali tu maisha yao. Yesu ndiye mchungaji mwema na sisi ni kondoo wake. Tukimfuata yeye hatatuacha hata tukiwa katika shida. Akaendelea kusema Anayeingia kupitia mlangoni ndiye mchungaji wa kondoo. Wao husikia sauti yake na kumfuata, kwa maana waijua sauti yake. Yesu akasema tena, mimi ndimi mlango, mtu akiingia kwangu ataokoka. Bali mbwa mwitu huja kuiba, kuua na kuharibu, lakini mimi nimekuja ili muwe na uzima kisha muwe nao, tele tele. Katika picha tunajifunza kwamba shetani ni kama yule mbwa mwitu, anataka kuua na kuharibu maisha yetu. Kwa hivyo tumuulize Yesu awe mchungaji wetu. Tukisikiliza sauti yake na kufuata njia yake, yeye atatulinda kutokana na yule mbwa mwitu ambaye ni shetani.