Angalia picha ya 96. Tusome Mathayo sura ya 25 mstari wa 31 hadi 46. Yesu alisimulia hadithi nyingine kuhusu mchungaji inatuelezea nini kitakachotokea siku zijazo. kwa kwa hivyo sikiliza kwa makini. Yesu alisema, wakati mwana wa Adamu atakapokuja katika utukufu wake pamoja na malaika wake, ndipo atakapoketi katika kiti cha utukufu wake, na mataifa yote watakusanyika mbele zake, naye atawatenga kama vile mchungaji anavyowatenganisha kondoo na mbuzi. Atawaweka kondoo mkono wa kuume na mbuzi mkono wa kushoto. Je, ni nani huyu mwana wa Adamu? ni Yesu Kristo mwenyewe. Yeye ndiye mchungaji mwema atakayewahukumu watu wote. Kondoo ni wote waliomtii Mungu na kuwapenda watu wengine hao watakaa mbinguni pamoja na Mungu hata waacha milele. Mbuzi ni watu ambao hawakumwamini Yesu wala kumtii Mungu, watatupwa katika moto wa milele. Katika picha hii, tunaonywa tumfate mchungaji wetu Yesu Kristo.