Angalia picha ya mia moja na nane. Soma Mariko mlango wa 15 mstari wa 25 hadi 39. Watu wengi walimkataa Yesu. Hawakuamini yote aliyosema na hata hawakusadiki kwamba alitoka kwa Mungu. Badala yake walimshtaki kwa makosa ya uongo na akahukumiwa kifo cha msalaba. Jinsi unavyoona katika picha hii, watu walimuua Yesu. Walikosa kama sisi tunavyokosa, na adhabu yetu wote ni kifo. Biblia inasema wote wametenda dhambi mbele za Mungu, tumekuwa kama kondoo waliopotea. Yesu mchungaji mwema alitoa uhai wake ili atuokoe. Alichukua adhabu ya dhambi zetu alipokufa msalabani. Kwa hivyo, Yesu alikufa ili mimi na wewe tupate wokovu.