Tazama picha ya 120. Tusome Ufunuo 1 mstari wa 5 hadi 7 na Zaburi 23. Yesu alipokufa hakubaki katika wafu bali alifufuka tena na watu wengi walimuona, hata alipokuwa akipaa kwenda mbinguni. Na sasa yeye yuko hai mbinguni, na siku moja atarudi hapa duniani. Mchungaji mwema atarudi kuchukua kondoo wake, ili wakae na Mungu siku zote. Mfalme Daudi anasema katika Zaburi 23 kwamba Bwana ndiye mchungaji wangu, sitapungukiwa na kitu Yeye huniongoza katika njia za haki. Hata nijapopita kati ya bonde la uvuli wa mauti, sitaogopa mabaya, kwa maana wewe upo pamoja nami. Hakika wema na fadhili zitanifuata siku zote za maisha yangu. Nami nitakaa nyumbani mwa Bwana milele. Yesu Kristo ndiye aliyekuwa mchungaji wa mfalme Daudi. Je, yeye ni mchungaji wako? Bwana anakupenda. Anataka umfate leo. Sema naye katika maombi, umuulize akusamehe dhambi zako. Mchungaji mwema ni mwenye upendo. Yeye atakusamehe dhambi zako na kukuongoza katika maisha haya na atakuwa pamoja nawe hata katika kifo.