Hapa waweza kuona watu wawili wakiomba. Mmoja amesimama nje na kila mtu anaweza kumwona, anaonekana kwamba yeye ni mcha Mungu sana, lakini kweli anamjua Mungu? Yesu alisema mnapoomba, msiwe kama wanafiki wanaopenda kuomba kwa maneno mengi, kama wamesimama katika masinagogi na hata njiani ili waonekane na watu. Amini nawaambia, wamekwisha pokea malipo yao. Bali wewe unapoomba, ingia katika chumba chako cha ndani na ufunge mlango wako, halafu uombe kwa Baba yako aliye katika siri, na Baba yako anayeona katika siri atakujazia. Tena mnapoomba, msiombe kwa maneno mengi kama watu wasiomjua Mungu. Basi msifanane na hao, maana Baba yenu anajua mnayohitaji kabla ninyi hamjamwomba. Yesu akaendelea kusema, bali ninyi ombeni hivi: Baba yetu aliye mbinguni, jina lako litukuzwe, ufalme wako uje, mapenzi yako yatimizwe hapa duniani, kama ilivyo mbinguni. Utupe leo riziki yetu, utusamehe makosa yetu, kama sisi tunavyowasamehe wanaotukosea, na usitutie majaribuni, bali utuokoe na yule mwovu. Kwa kuwa ufalme ni wako, na nguvu na utukufu, hata milele.