Tazama picha ya 69. Soma katika Luka sura ya kumi na moja mstari ni watano hadi kumi na tatu. Katika picha hii Yesu anatufundisha mengi kuhusu maombi. Sikiliza alivyosema: ni nani kwenu aliye na rafiki amwendee usiku wa manane na kumwambia, rafiki yangu, niazime mikate mitatu, kwa sababu rafiki yangu amefika kwangu kutoka safari, nami na sina chochote cha kumwandalia. Na yule aliye ndani amelala amjibu akisema, usinisumbue, nimefunga mlango, nami na nimelala kitandani pamoja na watoto wangu, siwezi kuamka nikupe Yesu akasema nawaambia, ya kwamba ijapokuwa hataamka ampe kwa kuwa ni rafiki yake, lakini kwa vile ameendelea kuomba ataamka na ampe kiasi anachotaka. Katika hadithi hii, Yesu anatufundisha ya kwamba tusiwe na uoga tunapoomba, tuendelee kumwomba Mungu kwa yale tunayohitaji. Akaendelea kusema, Ombeni nanyi mtapewa, tafuteni nanyi mtapata, bisheni nanyi mtafunguliwa. Akasema tena, Baba yetu aliye mbinguni yuko tayari kutupa Roho Mtakatifu kwa yoyote anayemwomba. Wote walio na Roho Mtakatifu wa Mungu hao ni wana wa Mungu, naye huwasikia wanapoomba. Kwa hivyo usiogope, omba akupe roho wake Mtakatifu, na uendelee kumwomba kuhusu mahitaji yako.