Sasa tazama picha ya 82. Soma Luka 18: mstari wa 9 hadi 14 na Zaburi 66 18 hadi 20. Mungu ni mkuu na aliye mtakatifu. Je, yeye atasikia maombi yako na yangu, au tunapaswa kumfurahisha Mungu kwanza ndipo atusikie? Hapa Yesu anatoa mfano mwingine wa kujibu maswali haya. Mfano wenyewe ni wa watu wawili walioenda hekaluni kuomba. Unaweza kuwaona katika picha hii. Aliye upande wa kulia ni mfarisayo na upande wa kushoto ni mtoza ushuru ambaye alidharauliwa na watu, lakini mfarisayo alikuwa ni mtu wa kiburi sana. Yule mfarisayo akasimama akiomba hivi, eh, Mungu nakushukuru kwa kuwa mimi si kama watu wengine wadhalimu, wadanganyifu, wasio waaminifu katika ndoa, wala sio kama huyu mtoza ushuru mimi hufunga mara mbili kwa juma, hutoa zaka katika mapato yangu yote. Lakini yule mtoza ushuru alisimama mbali, wala hangeweza kuinua macho yake juu mbinguni, bali alijipiga kifua akisema, ee Mungu nihurumie, mimi ni mwenye dhambi. Yesu akasema, mtoza ushuru alienda nyumbani Amesamehewa dhambi zake, kwa sababu alitubu. Sisi sote ni wenye dhambi, lakini Mungu hutaka tuungame dhambi zetu, ndipo atasikia maombi yetu, kwa sababu Mungu huwapinga watu wenye kiburi na hatasikia maombi ya wenye mawazo ya dhambi. Biblia inasema kwamba kama mawazo yangu yangekuwa yenye dhambi, Bwana hangenisikia. Lakini amesikia sauti ya maombi yangu. Asifiwe Bwana, wala hakuniondolea fadhili zake.