Sasa angalia picha ya mia moja na mbili. Tusome Mariko mlango wa 14 mstari ni ule wa 32 hadi 42. Yesu alifundisha mara nyingi jinsi ya kuomba, mara nyingi yeye mwenyewe aliomba. Katika picha hii anaomba akiwa katika bustani, wakati wa usiku. Mungu alikuwa amemtoa Yesu ili afe kwa ajili ya dhambi za watu wote. Muda nao ulipotimia, roho yake ikawa na huzuni nyingi kiasi cha kufa, akaomba akisema, Baba, uniondolee kikombe hiki cha mateso, lakini siyo kama ninavyotaka mimi, bali unavyotaka wewe. Yesu alikubali kuyafanya mapenzi ya Mungu, hata kama ni kifo cha msalaba. Aliwaambia wanafunzi wake waombe naye, lakini hawangeweza. Badala yake wakashikwa na usingizi wakalala. Yesu akaja akawaamsha na kuwaambia waombe ili wasije wakaingia katika majaribio. Yesu anataka tuwe watu wa kuomba kila wakati, hata kama ni kupata mateso kwa jina lake. Hapo tutakuwa na imani nyingi na tutaendelea kumtumaini Bwana.