Kwa kumalizia, angalia picha ya 119 soma Mariko sura ya 16 mstari wa 19. Hapa tunaweza kumwona yesu tena, siku tatu baada ya kifo chake, kitu cha ajabu kilitokea. Yesu alifufuka kutoka kwenye wafu na yeye yuko hai tena. Wengi wa wafuasi wake pamoja na wale wanafunzi wake walimwona na hata kusema naye. Baadaye walimwona akichukuliwa na mawingu akaenda juu mbinguni. Sasa ameketi mkono wa kuume wa Mungu akituombea sisi. Hatuwezi tukamwendea Mungu katika maombi kwa sababu ya wema wetu, lakini tunapoomba Yesu hutuombea kwa Mungu kwa niaba yetu. Yesu mwenyewe alisema, mimi ndiye njia na kweli na uzima, mtu haji kwa Baba bali kwa njia yangu. Kwa hivyo tunaweza kuona kwamba Yesu ndiye njia ya kwenda kwa Mungu. Kupitia kwake Mungu husikia na hujibu maombi yetu. Basi tumsifu Bwana wetu Yesu Kristo.