Kristo anayeishi. Picha ya kwanza: Kristo katika mwanzo. Yohana 1 mstari wa kwanza hadi tano. Hapo mwanzo kabla ya wakati kuanza, Mungu alikuwepo. Yesu Kristo alikuwa pamoja na Mungu. Yesu Kristo anatuonyesha jinsi Mungu alivyo. Katika Bibilia Yesu Kristo anaitwa uzima na nuru ya ulimwengu huu. Hii ni kwa sababu Yesu huwapa watu njia ya kwenda kwa Mungu.