Picha ya pili. Mungu aliviumba vitu vyote. Mwanzo sura ya pili. Mstari wa nne hadi ishirini na mbili. Pale mwanzo, Yesu alikuwa pamoja na Mungu. Yeye aliviumba vitu vyote ulimwenguni. Aliwaumba wanyama wote na watu wote hapa duniani. Mwanaume wa kwanza aliitwa Adamu na mwanamke wa kwanza aliitwa Hawa. Ugonjwa na kifo havikuwepo hapa duniani wakati huo. Ubaya na huzuni havikuwepo. Kila kitu kilikuwa kizuri.