Picha ya tano: ahadi ya Mungu kwa Abrahamu, Mwanzo sura ya kumi na tano mstari wa kwanza hadi sita na Mwanzo mlango wa ishirini na mbili mstari wa kumi na tano hadi kumi na nane. Kulikuwa na watu wengi sana duniani, lakini walimsahau Mungu. Hawakutaka kumtii. Lakini palikuwa na mtu mmoja aliyeendelea kumfata na kumtii Mungu. Jina lake ni Abrahamu. Abrahamu na mkewe Sara walikuwa wazee sana bila watoto. Katika picha hii unaweza kumwona Abrahamu. Usiku mmoja, Mungu alimwambia Abrahamu, angalia angani na uhesabu nyota. Uzao wako utakuwa kama nyota. Mungu alitoa ahadi ya kuwabariki watu wote kupitia kwa watoto wa Abrahamu na vizazi vyao. Abrahamu alimwamini Mungu. Mungu akampatia Abrahamu na Sara mtoto mvulana hata ingawa Abrahamu alikuwa na umri wa miaka mia moja. Kutoka kwa mtoto wao kulitokea jamii kubwa ya Israeli.