Picha ya sita, Zakaria na malaika. Luka mlango wa kwanza mstari wa tano hadi ishirini na tano. Hii picha inatuonyesha kitu ambacho kilifanyika miaka mingi baadaye. Abrahamu na watoto wake walikufa. Miaka mingi baada ya Abrahamu kufa, Mungu alimtuma mjumbe kutoka juu mbinguni kwenda kwenye taifa la Israeli. Huyu mjumbe jina lake malaika alienda kwenye mji wa Yerusalemu. Katika Yerusalemu palikuwa na hekalu ambapo watu walimwabudu Mungu. Palikuwa na kuhani mzee aliyeitwa Zakaria. Yeye hakuwa na watoto. Wakati Zakaria alikuwa akiomba hekaluni, malaika alikuja kwake katika picha. Malaika anasema hivi: Zakaria, usiogope, mke wako atakuzalia mtoto, jina lake Yohana. Yeye atakuwa mkuu katika machoni pa Bwana. Huyu mtoto aliyeitwa Yohana alikuwa na akawa mtumishi mkuu wa Mungu.