Picha ya nane: Malaika na Yusufu. Mathayo sura ya kwanza, mstari wa kumi na nane hadi ishirini na tano Mariamu alikuwa ameposwa na mwanaume aliyeitwa Yusufu. Huyu mwanaume alikuwa kizazi cha Abrahamu, lakini Yusufu aligundua ya kwamba Mariamu alikuwa na mimba, na hapo akaamua kumwacha ili asimuoe. Hapo malaika akamtokea Yusufu katika ndoto na kumwambia, usiogope kumchukua Mariamu kama mke wako, kwa sababu mimba aliyonayo inatokana na Roho Mtakatifu wa Mungu atamzaa mwana na utamwita Yesu kwa maana atawaokoa watu kutoka dhambini. Jina Yesu maana yake ni mkombozi.