Picha ya tisa, kuzaliwa kwake Yesu. Luka sura ya pili mstari wa kwanza hadi saba. Yusufu alimuoa Mariamu, aliipeleka katika mji ulioitwa Bethlehemu kwa maana ukoo wake ulitoka kule. Palikuwa na watu wengi katika mji wa Bethlehemu. Wakati huo, Yusufu na Mariamu hawakupata mahali pa kulala, walilala katika hori la ng'ombe, na wakiwa pale Yesu akazaliwa.