Picha ya kumi. Wachungaji na malaika. Luka sura ya pili, mstari wa nane, hadi kumi na nne. Palikuwa na wachungaji kondeni nje ya Bethlehemu, walikuwa wakichunga kondoo zao usiku. Kwa gafla malaika wengi wakawatokea. Malaika mmoja akawaambia, Msiogope, ninawaletea habari njema, na hii habari ni kwa watu wote. Leo mkombozi amezaliwa kwenu Bethlehemu.