ya kumi na moja. Wachungaji wanamtembelea mtoto Yesu. Luka, mlango wa pili, mstari wa kumi na tano hadi ishirini. Wachungaji waliondoka haraka sana kwenda Bethlehemu. Hawa wachungaji walikuwa watu wasioelimika, lakini walitambua ya kwamba Yesu alikuwa mtoto maalum, kwa hivyo walimwabudu Mungu.