Picha ya kumi na mbili. Simioni anatabiri juu ya Yesu. Luka sura ya pili, mstari wa ishirini na moja, hadi thelathini na nane. Mariamu na Yusufu walimpeleka mtoto Yesu kwenye hekalu kule Yerusalemu walitaka kumkabithi mbele ya Mungu. Mzee mmoja jina lake Simioni alijua ya kwamba Mungu aliahidi kumtuma mtu maalum hapa duniani ili kuwaokoa watu, jina lake ni Kristo. Simioni alikuwa akingojea hayo yatendeke. Wakati Simioni alipomwona Yesu, alimchukua mikononi mwake Akamwambia Mungu, macho yangu yameona wokovu wako. Yeye ni mwanga wa watu wote na utukufu wa Israeli. Kuhani mmoja mzee kwa jina Ana naye alimwona mtoto huyu, naye akawaambia watu ya kwamba mtoto huyo alikuja kuwaokoa. Simeoni na Ana walijua ya kwamba Yesu ndiye Kristo ambaye Mungu aliahidi.