Picha ya kumi na nne: Mtoto Yesu katika hekalu. Luka sura ya pili, mistari ya 39 hadi 52. Wakati Yesu alipofikia umri wa miaka kumi na miwili, Mariamu na Yusufu walimpeleka kwenye hekalu la Mungu kule Yerusalemu. Huko aliongea na walimu na makuhani. Wao walishangaa kwa sababu yeye alijua mengi kuhusu Mungu. Alijua ya kwamba Mungu ni baba yake kamili. Yesu alikuwa akimpendeza Mungu na watu.